• 3,787 Achievements Earned
  • 278 Players Tracked
  • 50 Total Achievements
  • 10,415 Obtainable EXP
  • 13 100% Club
Achievement
Rarity
Earned Date
  • ชนะการแข่งขันที่ Portimão ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    42.45% (98.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Termas ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    43.53% (95.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Austin ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    35.25% (117.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Jerez ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    38.49% (108.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Le Mans ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    31.29% (132.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Mugello ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    33.45% (124.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Sachsenring ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    25.54% (162.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Assen ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    29.50% (140.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Sokol ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    13.31% (311.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Silverstone ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    25.18% (164.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Red Bull Ring ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    25.90% (160.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Catalunya ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    24.10% (172.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Misano ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    25.18% (164.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Motegi ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    22.30% (186.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Mandalika ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    30.22% (137.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Phillip Island ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    28.78% (144.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Chang ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    29.86% (139.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Sepang ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    56.83% (73.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Lusail ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    55.04% (75.00)
  • ชนะการแข่งขันที่ Valencia ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    51.08% (81.00)
  • จบแล็ปในระหว่างทดสอบสนามแข่งครั้งแรก

    65.47% (63.00)
  • จบการแข่งออนไลน์โดยสวมใส่หมวกกันน็อกคัสตอม

    14.39% (288.00)
  • ชนะการแข่งขัน Flag to Flag ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    18.35% (226.00)
  • ชนะการแข่งขันโดยใช้ Quick Restart Procedure ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    28.06% (148.00)
  • เรซใน Q1 และผ่านเข้า Q2 ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    48.20% (86.00)
  • เก็บโพลได้จาก 3 สนามที่ต่างกันในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    44.24% (94.00)
  • เก็บโพลได้ และชนะ Sprint Race กับเรซ ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    23.38% (177.00)
  • รับการทำโทษในเลน LLP ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    26.98% (153.00)
  • จบการแข่งขันในโหมดแบ่งหน้าจอ

    11.51% (360.00)
  • ทำแล็ปดีได้ 5 แล็ปติดต่อกันในโหมดจับเวลา

    13.31% (311.00)
  • เล่นบทฝึกหัดครบทุกบท

    15.83% (261.00)
  • ได้ระดับทองแดงเป็นขั้นต่ำจากการท้าทาย 10 ประเภทในโหมด MotoGP™ Academy

    14.03% (295.00)
  • จบฤดูกาลเดบิวต์ในโหมดอาชีพ

    59.35% (70.00)
  • ทำแล็ปดีได้ 1 แล็ปด้วยจักรยานยนต์ที่นำเสนอ 2 คันในช่วงเซสชันการทดสอบในโหมดอาชีพ

    25.54% (162.00)
  • ได้เป็นหัวหน้าทีมในโหมดอาชีพ

    20.50% (202.00)
  • จบเรซ 1 ครั้งในโหมดอาชีพโดยดำเนินตามวัตถุประสงค์ของเซสชันครบทุกวัตถุประสงค์

    59.71% (69.00)
  • จบการแข่งขันกับผู้ผลิต MotoGP™ แต่ละแห่ง ในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    9.35% (443.00)
  • ชนะการแข่งขันแชมเปี้ยนชิพ Moto3™ ในโหมดอาชีพ

    19.42% (213.00)
  • ชนะการท้าทายพิเศษ 10 การท้าทายในโหมดอาชีพ

    5.04% (821.00)
  • บรรลุเป้าหมายประจำฤดูกาลของทีมในโหมดอาชีพ

    29.50% (140.00)
  • ได้เป็นหัวหน้าผู้ผลิตในโหมดอาชีพ

    10.43% (397.00)
  • ชนะแชมเปี้ยนชิพ 2 ครั้งในหมวดหมู่เดียวกันในโหมดอาชีพ

    19.06% (217.00)
  • ชนะการแข่งขันแชมเปี้ยนชิพ Moto2™ ในโหมดอาชีพ

    19.78% (209.00)
  • จบแล็ป 25 แล็ปโหมดจับเวลา

    12.23% (338.00)
  • ได้ระดับทองแดงเป็นขั้นต่ำจากการท้าทาย 25 ประเภทในโหมด MotoGP™ Academy

    11.51% (360.00)
  • ขึ้นโพเดียมในเรซออนไลน์ที่ต่างกัน 3 เรซ

    17.63% (235.00)
  • จบเรซออนไลน์ 25 เรซ

    12.59% (329.00)
  • ชนะ 10 เรซโดยไม่ใช้การกรอกลับในโหมดกรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    14.03% (295.00)
  • ได้ระดับทองแดงเป็นขั้นต่ำจากการท้าทาย 50 ประเภทในโหมด MotoGP™ Academy

    10.43% (397.00)
  • ชนะการแข่งขันแชมเปี้ยนชิพ MotoGP™ ในโหมดอาชีพ

    15.11% (274.00)