• 25,821 Trophies Earned
  • 1,418 Players Tracked
  • 51 Total Trophies
  • 3,500 Obtainable EXP
  • 1,350 Points
  • 307 Platinum Club
  • 307 100% Club
Trophy
Points
Rarity
Earned Date
  • ปลดล็อกถ้วยรางวัลครบทุกใบ

    21.65% (106.00)
  • ชนะการเรซที่ Losail ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    69.61% (33.00)
  • ชนะการเรซที่ Mandalika ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    51.27% (45.00)
  • ชนะการเรซที่ Termas ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    55.92% (41.00)
  • ชนะการเรซที่ Austin ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    41.75% (55.00)
  • ชนะการเรซที่ Portimão ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    41.96% (54.00)
  • ชนะการเรซที่ Jerez ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    48.03% (48.00)
  • ชนะการเรซที่ Le Mans ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    41.54% (55.00)
  • ชนะการเรซที่ Mugello ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    47.25% (48.00)
  • ชนะการเรซที่ Catalunya ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    40.27% (57.00)
  • ชนะการเรซที่ Sachsenring ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    38.72% (59.00)
  • ชนะการเรซที่ Assen ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    36.74% (62.00)
  • ชนะการเรซที่ KymiRing ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    34.77% (66.00)
  • ชนะการเรซที่ Silverstone ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    31.95% (72.00)
  • ชนะการเรซที่ Red Bull Ring ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    34.13% (67.00)
  • ชนะการเรซที่ Misano ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    40.55% (56.00)
  • ชนะการเรซที่ Aragón ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    33.85% (68.00)
  • ชนะการเรซที่ Motegi ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    38.15% (60.00)
  • ชนะการเรซที่ Chang ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    32.86% (70.00)
  • ชนะการเรซที่ Phillip Island ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    34.56% (66.00)
  • ชนะการเรซที่ Sepang ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    31.38% (73.00)
  • ชนะการเรซที่ Valencia ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    37.94% (60.00)
  • ชนะการเรซที่ Indianapolis ในโหมดกรังด์ปรีซ์หรือแชมเปี้ยนชิพ

    25.67% (89.00)
  • ชนะการเรซที่ Brno ในโหมดกรังด์ปรีซ์หรือแชมเปี้ยนชิพ

    26.09% (88.00)
  • ชนะการเรซที่ Estoril ในโหมดกรังด์ปรีซ์หรือแชมเปี้ยนชิพ

    25.88% (88.00)
  • ชนะการเรซที่ Donington ในโหมดกรังด์ปรีซ์หรือแชมเปี้ยนชิพ

    25.60% (89.00)
  • ชนะการเรซที่ Laguna Seca ในโหมดกรังด์ปรีซ์หรือแชมเปี้ยนชิพ

    25.88% (88.00)
  • เรซใน Q1 และผ่านเข้า Q2 ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    55.64% (41.00)
  • เก็บโพลโพสิชันที่แตกต่างกันได้ 3 ครั้งในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    47.18% (48.00)
  • รับการลงโทษในเลน LLP ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    38.72% (59.00)
  • จบแล็ปได้อย่างถูกต้อง 5 แล็ปในการฝึกสนามในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    59.03% (39.00)
  • จบแล็ปได้อย่างถูกต้อง 5 แล็ปติดต่อกันในโหมดจับเวลา

    26.59% (86.00)
  • จบแล็ปได้อย่างถูกต้องอย่างน้อย 1 แล็ปในแต่ละแพ็กเกจของการพัฒนาในช่วงการทดสอบในฤดูหนาว

    32.16% (71.00)
  • ทำการทดสอบการพัฒนาจนจบครบทั้งหมดในช่วงสุดสัปดาห์ในโหมดอาชีพ

    36.18% (63.00)
  • ดำเนินการจนทีมยอมรับข้อเสนอต่อรองของคุณสำเร็จในช่วงการเจรจาในโหมดอาชีพ

    32.09% (71.00)
  • จบการเรซออนไลน์ 1 ครั้งโดยสวมหมวกกันน็อกกำหนดเอง

    32.16% (71.00)
  • ขึ้นโพเดียมให้ได้ 3 ครั้งในการเรซออนไลน์ที่แตกต่างกัน

    36.95% (62.00)
  • ทำเป้าหมายหลักในเอพิโสดแรกของ NINE Season 2009 ให้ผ่าน

    44.71% (51.00)
  • ทำเป้าหมายหลักใน 3 แชปเตอร์แรกของ NINE Season 2009 ให้ผ่านครบทุกเป้าหมาย

    33.07% (69.00)
  • ทำเป้าหมายหลักใน 6 แชปเตอร์แรกของ NINE Season 2009 ให้ผ่านครบทุกเป้าหมาย

    27.93% (82.00)
  • ทำเป้าหมายหลักใน 9 แชปเตอร์แรกของ NINE Season 2009 ให้ผ่านครบทุกเป้าหมาย

    26.94% (85.00)
  • ทำเป้าหมายหลักใน 12 แชปเตอร์แรกของ NINE Season 2009 ให้ผ่านครบทุกเป้าหมาย

    25.81% (89.00)
  • ทำเป้าหมายหลักใน 15 แชปเตอร์แรกของ NINE Season 2009 ให้ผ่านครบทุกเป้าหมาย

    25.46% (90.00)
  • ทำเป้าหมายหลักของ NINE Season 2009 ให้ผ่านครบทุกเป้าหมาย

    25.11% (91.00)
  • จบแล็ป 25 แล็ปในโหมดจับเวลา

    25.67% (89.00)
  • ดำเนินการพัฒนารถจักรยานยนต์จนสำเร็จในหมวด MotoGP™ ในโหมดอาชีพ

    23.13% (99.00)
  • เป็นแชมป์ Moto3™ ในฐานะนักแข่งในโหมดอาชีพ

    35.61% (64.00)
  • เป็นแชมป์ Moto2™ ในฐานะนักแข่งในโหมดอาชีพ

    31.95% (72.00)
  • เรซออนไลน์จนจบครบ 25 ครั้ง

    30.54% (75.00)
  • ทำเป้าหมายหลักและเป้าหมายรองของ NINE Season 2009 ให้ผ่านครบทุกเป้าหมาย

    23.98% (95.00)
  • เป็นแชมป์ MotoGP™ ในฐานะนักแข่งในโหมดอาชีพ

    30.39% (75.00)