• 5,440 Achievements Earned
  • 440 Players Tracked
  • 50 Total Achievements
  • 8,182 Obtainable EXP
  • 23 100% Club
Achievement
Rarity
Earned Date
  • ชนะการเรซที่ Losail ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    66.59% (45.00)
  • ชนะการเรซที่ Mandalika ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    47.73% (63.00)
  • ชนะการเรซที่ Termas ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    53.64% (56.00)
  • ชนะการเรซที่ Austin ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    38.18% (78.00)
  • ชนะการเรซที่ Portimão ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    35.68% (84.00)
  • ชนะการเรซที่ Jerez ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    41.14% (73.00)
  • ชนะการเรซที่ Le Mans ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    34.32% (87.00)
  • ชนะการเรซที่ Mugello ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    39.77% (75.00)
  • ชนะการเรซที่ Catalunya ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    27.73% (108.00)
  • ชนะการเรซที่ Sachsenring ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    27.50% (109.00)
  • ชนะการเรซที่ Assen ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    25.45% (118.00)
  • ชนะการเรซที่ KymiRing ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    23.86% (126.00)
  • ชนะการเรซที่ Silverstone ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    20.91% (143.00)
  • ชนะการเรซที่ Red Bull Ring ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    23.86% (126.00)
  • ชนะการเรซที่ Misano ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    30.91% (97.00)
  • ชนะการเรซที่ Aragón ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    22.95% (131.00)
  • ชนะการเรซที่ Motegi ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    27.95% (107.00)
  • ชนะการเรซที่ Chang ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    20.91% (143.00)
  • ชนะการเรซที่ Phillip Island ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    23.86% (126.00)
  • ชนะการเรซที่ Sepang ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    20.91% (143.00)
  • ชนะการเรซที่ Valencia ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    26.82% (112.00)
  • ชนะการเรซที่ Indianapolis ในโหมดกรังด์ปรีซ์หรือแชมเปี้ยนชิพ

    11.14% (269.00)
  • ชนะการเรซที่ Brno ในโหมดกรังด์ปรีซ์หรือแชมเปี้ยนชิพ

    10.00% (300.00)
  • ชนะการเรซที่ Estoril ในโหมดกรังด์ปรีซ์หรือแชมเปี้ยนชิพ

    10.91% (275.00)
  • ชนะการเรซที่ Donington ในโหมดกรังด์ปรีซ์หรือแชมเปี้ยนชิพ

    10.45% (287.00)
  • ชนะการเรซที่ Laguna Seca ในโหมดกรังด์ปรีซ์หรือแชมเปี้ยนชิพ

    10.91% (275.00)
  • เรซใน Q1 และผ่านเข้า Q2 ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    45.00% (67.00)
  • เก็บโพลโพสิชันที่แตกต่างกันได้ 3 ครั้งในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    44.55% (67.00)
  • รับการลงโทษในเลน LLP ในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    24.09% (124.00)
  • จบแล็ปได้อย่างถูกต้อง 5 แล็ปในการฝึกสนามในโหมดกรังด์ปรีซ์, แชมเปี้ยนชิพ หรืออาชีพ

    65.45% (46.00)
  • จบแล็ปได้อย่างถูกต้อง 5 แล็ปติดต่อกันในโหมดจับเวลา

    9.77% (307.00)
  • จบแล็ปได้อย่างถูกต้องอย่างน้อย 1 แล็ปในแต่ละแพ็กเกจของการพัฒนาในช่วงการทดสอบในฤดูหนาว

    17.95% (167.00)
  • ทำการทดสอบการพัฒนาจนจบครบทั้งหมดในช่วงสุดสัปดาห์ในโหมดอาชีพ

    32.95% (91.00)
  • ดำเนินการจนทีมยอมรับข้อเสนอต่อรองของคุณสำเร็จในช่วงการเจรจาในโหมดอาชีพ

    17.27% (173.00)
  • จบการเรซออนไลน์ 1 ครั้งโดยสวมหมวกกันน็อกกำหนดเอง

    13.64% (220.00)
  • ขึ้นโพเดียมให้ได้ 3 ครั้งในการเรซออนไลน์ที่แตกต่างกัน

    20.68% (145.00)
  • ทำเป้าหมายหลักในเอพิโสดแรกของ NINE Season 2009 ให้ผ่าน

    33.41% (90.00)
  • ทำเป้าหมายหลักใน 3 แชปเตอร์แรกของ NINE Season 2009 ให้ผ่านครบทุกเป้าหมาย

    18.64% (161.00)
  • ทำเป้าหมายหลักใน 6 แชปเตอร์แรกของ NINE Season 2009 ให้ผ่านครบทุกเป้าหมาย

    15.23% (197.00)
  • ทำเป้าหมายหลักใน 9 แชปเตอร์แรกของ NINE Season 2009 ให้ผ่านครบทุกเป้าหมาย

    14.55% (206.00)
  • ทำเป้าหมายหลักใน 12 แชปเตอร์แรกของ NINE Season 2009 ให้ผ่านครบทุกเป้าหมาย

    11.59% (258.00)
  • ทำเป้าหมายหลักใน 15 แชปเตอร์แรกของ NINE Season 2009 ให้ผ่านครบทุกเป้าหมาย

    10.91% (275.00)
  • ทำเป้าหมายหลักของ NINE Season 2009 ให้ผ่านครบทุกเป้าหมาย

    10.91% (275.00)
  • จบแล็ป 25 แล็ปในโหมดจับเวลา

    10.45% (287.00)
  • ดำเนินการพัฒนารถจักรยานยนต์จนสำเร็จในหมวด MotoGP™ ในโหมดอาชีพ

    7.27% (412.00)
  • เป็นแชมป์ Moto3™ ในฐานะนักแข่งในโหมดอาชีพ

    24.55% (122.00)
  • เป็นแชมป์ Moto2™ ในฐานะนักแข่งในโหมดอาชีพ

    16.14% (186.00)
  • เรซออนไลน์จนจบครบ 25 ครั้ง

    13.41% (223.00)
  • ทำเป้าหมายหลักและเป้าหมายรองของ NINE Season 2009 ให้ผ่านครบทุกเป้าหมาย

    9.32% (321.00)
  • เป็นแชมป์ MotoGP™ ในฐานะนักแข่งในโหมดอาชีพ

    14.55% (206.00)